Kamwe usiruhusu mafanikio kukujia kichwa chako na kamwe usiruhusu kufeli kukufikie moyoni mwako. - Ziad K. Abdelnour

Kamwe usiruhusu mafanikio yawe kichwani mwako na kamwe usiruhusu kushindwa kukufikia moyo wako. - Ziad K. Abdelnour

tupu

Maisha huja na shida na shida zake. All of us have unique journeys that take us to various destinations. Even though our lives are different, there are certain underlying principles that apply to all of us. All of us achieve success at some point and all of us experience failures as well.

Hata ingawa kiwango cha misemo yetu ni tofauti, sote tunahisi furaha wakati tunafanikiwa na huzuni wakati tunashindwa. Ni ya asili kuhisi hisia hizi lakini cha muhimu kwetu kuelewa ni kiwango ambacho tunaruhusu hisia hizi kutugusa.

Tunapofaulu, tunajivunia sisi wenyewe, lakini mara nyingi tunapoteza unyenyekevu wetu. Tunaweza kuhisi kuwa sisi ni juu ya kila mtu mwingine, na wengine ni chini yetu. Mitazamo kama hiyo inaumiza sana utu wetu na tunapoteza heshima katika mchakato.

Tunapofanikiwa, tunapaswa kudumisha unyenyekevu na kushukuru kwa wale wote waliotusaidia kufikia tulipo. Tunapaswa kushukuru kwamba tunaweza kuwa mahali tulipo leo. Wakati tunaacha mafanikio yetu yawe vichwa vyetu, anguko letu linaanza.

Wadhamini

Tunahisi kuwa hakuna kinachoweza kutugusa, na tunawanyamazisha walinzi wetu. Hatufanyi kazi kwa bidii na kwa sababu ya kiburi hiki na uzembe; mtu huelekea kupoteza yale waliyopata.

Vile vile, kushindwa kunapotokea, hatupaswi kujilaumu sana ili tuvunje moyo. Lazima tuchukue mapungufu kama somo na ujifunze kutoka kwake. Inatusaidia kukabiliana na kushughulikia hali katika siku zijazo kwa njia bora.

Unaweza pia Like