Sukuma leo kwa kile unachotaka kesho. - Lorii Myers

Panda leo kwa kile unachotaka kesho. - Lorii Myers

tupu

Hata ingawa maisha hayatabiriki ni muhimu kwamba tujiandae kwa siku zijazo. Wote tunayo tamaa na malengo ambayo tunataka kufikia maishani. Ili ndoto hizi zitimie, ni muhimu tuipange. Hakuna wakati sahihi au mahali pa kulia pa kuanza kuandaa hiyo.

Kumbuka kila wakati kuwa bidii na busara zitakupitia tu. Ni muhimu sana kupanga vitendo vyako ili uweze kupata kile unachotaka na kuridhika katika maisha. Kutakuwa na vizuizi na hata mabadiliko kwa jinsi unavyoweza kupanga safari yako. Lakini ni muhimu kuwa tayari kukabiliana na changamoto pia.

Unahitaji kukabiliana na maisha kama inakukaribia, lakini ni muhimu kubaki katika hali kama hizi. Unahitaji kutafuta njia mbadala ili uweze kukabiliana na mabadiliko na kufikia kile unachotaka katika siku zijazo.

Unaweza pia kuhisi kuwa kile ulichokuwa umejipanga mapema kwako hakuridhishi tena. Kuwa na uhakika na wewe. Ikiwa bado unajiona kuwa umepata shauku mpya unayotaka kufuata basi unahitaji kuipanga ipasavyo.

Wadhamini

Endelea kufanya bidii na upe bora mpaka ufikirie kuwa umeridhika. Sio yote unayotaka kuja rahisi, kwa hivyo unahitaji kushinikiza kwa hiyo. Haupaswi kukata tamaa. Utahitaji kuungwa mkono lakini kumbuka msaidizi hodari zaidi unayo mwenyewe ni wewe.

Hakuna atakayekusimamia jinsi utakavyotaka. Kwa hivyo usipoteze kujiamini na kusonga mbele. Kuwa wazi ya nini unataka na kujitahidi kwa ajili yake. Ikiwa unataka kuona mabadiliko yoyote kwenye jamii anza mwenyewe. Usisubiri mtu yeyote athibitishe wazo lako ikiwa unafikiria ina matunda. Ukifanya kitu kizuri, utaona athari zake mapema au baadaye.